Loading...

อาจารย์ประจำคณะ

หัวหน้าสาขาวิชาวินิจฉัยโรคในช่องปาก

 รศ.ทพญ. ดร.ศิริเพ็ญ  เปสี
(Assoc.Prof.Dr. Siripen Pesee)
E-mail: penwana@yahoo.com, penwana@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาวินิจฉัยโรคในช่องปาก

ศ.ทพญ. ดร.วิภาวี นิตยานันทะ
 Prof.Dr. Wipawee Nittayananta
E-mail: pansapawin@yahoo.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาวินิจฉัยโรคในช่องปาก

รศ.ทพ. ดร.สำเริง อินกล่ำ
 Assoc.Prof.Dr.Samroeng In-glam
E-mail: isamroeng@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาวินิจฉัยโรคในช่องปาก

 อ.ทพญ.ทวิพร ลิมป์รัชตามร
Thaviporn Limrachtamorn
E-mail: poppybarneytud@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย

More Detail
ทันตแพทย์สาขาวิชาวินิจฉัยโรคในช่องปาก

ทพญ.ปรียาพร สมศักดิ์
 -
 E-mail: -

อาจารย์สาขาวิชาวินิจฉัยโรคในช่องปาก

อ.ทพ. จารุวัฒน์ หารรุ่งศรี
Jaruwat Hanroongsri (ลาศึกษาต่อ)
 E-mail: -

อาจารย์สาขาวิชาวินิจฉัยโรคในช่องปาก

 อ.ทพญ.นวพร เพ่งพิศ
 (ลาศึกษาต่อ)
 E-mail: pb.nawaporn@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาวินิจฉัยโรคในช่องปาก

อ.ทพญ.วรรธน์วรรณ วงศ์ภัทรวรกุล
Wattawan Nongpattaravorakul (ลาศึกษาต่อ)
E-mail:citipink@hotmail.com/penwana@yahoo.com

หัวหน้าสาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

ผศ.ทพญ. ดร. กฤติรัตน์ เกียรติศิริโรจน์
Asst. Prof.Dr. Kritirat Kiatsirirote
E-mail: kkritirat@yahoo.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

 ผศ.ทพ.บุญส่ง ประทีปสว่างวงศ์
Asst. Prof. Boonsong Prateepsawangwong
 E-mail: praboster@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

อ.ทพญ.จิตพิมล ศิริพันธุ
Jitpimone Siripanth
E-mail: siripanth-j_maxillon@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

ผศ.ทพ. ดร.ธีรวัฒน์ โตสิริวัฒนพงศ์
Asst. Prof.Dr.Terawat Tosiriwatanapong
E-mail: thresun@yahoo.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

 อ.ทพ. กอบชัย ภูมิพาณิชย์
 Kopchai Poomparnich
E-mail: Poomparnich@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

อ.ทพ.ชวาล ผดุงลาภพิสิฐ
Chawal Padunglappisit
E-mail: Pchawal@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

อ.ทพ.ภุมเรศ บุตตะจีน
Pummarate Buttajean
E-mail: pummarate.but@outlook.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

 อ.ทพ.ขวัญวงศ์ บุญพิทักษ์
-
E-mail: b.kwanwong@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

อ.ทพญ.ชญานิษฐ์ อังคณานุวัฒน์
Chayanit Angkananuwat (ลาศึกษาต่อ)
E-mail: babyzaniwa@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

อ.ทพ.ท๊อป จิตรไกรสร
(ลาศึกษาต่อ)
E-mail: Top_oskr13@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

อ.ทพ.กันต์ วงศ์กำแหง
Kan Wongkamhaeng (ลาศึกษาต่อ)
 E-mail: -

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

อ.อมากร พุ่มมูล

(ลาศึกษาต่อ)
 E-mail: -

ทันตแพทย์สาขาวิชาทันตกรรมประดิษฐ์

ทพญ.ศุภิสรา ธำรงศักดิ์ 

 E-mail: -

-
-
-
หัวหน้าสาขาวิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก

ผศ.ทพญ. ดร. ธัญญา สิทธิเสฏฐพงศ์
Asst. Prof.Dr. Thanya Sitthisettapong
E-mail: thanya.563@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก

อ.ทพญ.ดร.ปริญดา ทัศณรงค์
 -
E-mail: parinda_t@hotmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก

อ.ทพญ.ณัฏฐา สุวัณณะศรี
Nuttha Suwannasri
E-mail: nutthas11@gmail.com
ติดต่อ -
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก

อ.ทพญ.ปิยาภรณ์ พูลธนะสาร
Piyaporn Puttanasarn
E-mail: maymaepiyaporn@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก

อ.ทพญ. ต้องใจ โชติธรรมาพงศ์
Tongjai Chotitanmapong
E-mail: tongjaic@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก

อ.ทพญ. กริณา กมลชัยวานิช

E-mail: Th_hnp@yahoo.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก

อ.ทพ.ธนันต์ทัศน์ ชาวหัวเวียง
Dhananthat Chawhluaveang (ลาศึกษาต่อ)
E-mail: dhananthatpedo@hotmail.com

ทันตแพทย์ สาขาทันตกรรมสำหรับเด็ก

ทพญ.นรีสา ปิติวัชรากุล

E-mail: -

หัวหน้าสาขาวิชาศัลยศาสตร์ช่องปาก กระดูกขากรรไกรและใบหน้า

ผศ.ทพญ. ณฤษพร ชัยประกิจ
Asst. Prof.Narissaporn Chaiprakit
E-mail: ja-omfs@hotmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาศัลยศาสตร์ช่องปาก กระดูกขากรรไกรและใบหน้า

 รศ.ทพญ.ดร.เปรมจิต อาภรณ์แม่กลอง
Assoc.Prof.Dr.Premjit Aropornmaeklong
 E-mail: pramejid@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

อาจารย์สาขาวิชาศัลยศาสตร์ช่องปาก กระดูกขากรรไกรและใบหน้า

รศ.ทพ. ดร.วีรชัย สิงหถนัดกิจ
Assoc. Prof.Dr. Weerachai Singhatanadgit
E-mail: mengolf@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาศัลยศาสตร์ช่องปาก กระดูกขากรรไกรและใบหน้า

ผศ.ทพ.เจนกฤษฎิ์ อุปดิสสกุล
Asst. Prof.Chanekrid Oupadissakoon
E-mail: janedenttu@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาศัลยศาสตร์ช่องปาก กระดูกขากรรไกรและใบหน้า

อ.ทพ.คมสันต์ อภิญญาอุปถัมภ์
Komsan Apinyauppatham
E-mail: Sanapin@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาศัลยศาสตร์ช่องปาก กระดูกขากรรไกรและใบหน้า

อ.ทพ.เชิดพันธุ์ เบญจกุล
(ลาศึกษาต่อ)
E-mail: -

ทันตแพทย์สาขาวิชาศัลยศาสตร์ช่องปาก กระดูกขากรรไกรและใบหน้า

ทพญ.เพชรรัตน์ ฉัตรมงคลกิจ
-
E-mail: -

อาจารย์สาขาวิชาศัลยศาสตร์ช่องปาก กระดูกขากรรไกรและใบหน้า

 อ.ทพ.กฤษสิทธิ์ วารินทร์
Kritsasith Warin
 E-mail: blazingpms@hotmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย

More Detail
หัวหน้าสาขาวิชาทันตกรรมหัตถการ

รศ.ทพ.อวิรุทธ์ คล้ายศิริ
Assoc Prof.Awiruth Klaisiri
E-mail: Dentton@hotmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมหัตถการ

ผศ.ทพ. ดร.ธนาศักดิ์ รักษ์มณี
Asst. Prof.Dr.Thanasak Rakmanee
E-mail: Rthanasa@staff.tu.ac.th
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมหัตถการ

ผศ.ทพญ. ดร.นันทวรรณ กระจ่างตา
Asst. Prof.Dr.Nantawan Krajangta
E-mail: knantawa@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมหัตถการ

ผศ.ทพ.ดร.ปิยะพงษ์ พรรณพิสุทธิ์
Asst. Prof.Dr.Piyaphong Panpisut
E-mail: Panpisut@staff.tu.ac.th
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมหัตถการ

 อ.ทพ.ชนกันต์ แผ้วพาลชน
 -
 E-mail: bluevochanakan@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมหัตถการ

อ.ทพญ.ศีลัสยา ลีลาพงศ์ฤทธิ์
 Seelasaya Leelaponglit
E-mail: Jeejeesank@hotmail.com

ทันตแพทย์สาขาวิชาทันตกรรมหัตถการ

ทพญ.รสริน อนันต์ชนะชัย

-
E-mail: -

-
หัวหน้าสาขาวิชาชีววิทยาช่องปาก

รศ.ดร.กุสุมาวดี อุทิศพันธ์
Asst. Prof.Dr.Kusumawadee Utispan
E-mail: kusumawadee.utispan@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาชีววิทยาช่องปาก

รศ.ทพญ. ดร.สมหญิง พัฒน์ธีรพงศ์
 Asst. Prof.Dr.Somying Pattirapong
 E-mail: p_somying@hotmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาชีววิทยาช่องปาก

อ.ทพญ. ดร.วิสาขา อุปพงค์
Dr.Visakha Aupaphong
E-mail: v_aupaphong@hotmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาชีววิทยาช่องปาก

ผศ.ทพญ. ดร.กมลพรรณ ภักดี
Asst. Prof.Dr.Kamolparn Pugdee
 E-mail: pkamolparn@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาชีววิทยาช่องปาก

 ผศ.ดร.ปัญจพร วงศ์วิทยากูล
 Asst. Prof.Dr.Panjaporn Wongwitthayakool
 E-mail: panjap_w@hotmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาชีววิทยาช่องปาก

อ.ดร.เอกรัฐ หิตโกเมท
Dr.Ekarat Hitakomate
 E-mail: ekapai9@yahoo.co.uk
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
-
-
หัวหน้าสาขาวิชาวิทยาเอ็นโดดอนท์

 อ.ทพ. ดร.ภาณุรุจ อากิลาร์
 Dr.Panuroot Aguilar
E-mail: what_mickey_want@hotmail.com​
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาวิทยาเอ็นโดดอนท์

ศ.ทพญ. ดร.ศิริวรรณ สืบนุการณ์
Professor Dr. Siriwan Suebnukarn, D.D.S., Ph.D.
E-mail: ssiriwan@tu.ac.th, siriwan.suebnukarn@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย  

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาวิทยาเอ็นโดดอนท์

ผศ.ทพญ.เฉลิมขวัญ ภู่วรวรรณ
Asst. Prof.Chalermkwan Phuvoravan 
E-mail: Chalermk@staff.tu.ac.th cchalermkwan@hotmail.com taewdenttu@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาวิทยาเอ็นโดดอนท์

อ.ทพ.เกรียงไกร ปิ่นชำนาญกุล
Kriangkrai Pinchamnankool
E-mail: kriangkraipin@yahoo.com

อาจารย์สาขาวิชาวิทยาเอ็นโดดอนท์

ผศ.ทพ.ภาณุภัทร ภูมิภัทราคม
Asst. Prof.Panupat Phumpatrakom
E-mail: panupat_o_phum@hotmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาวิทยาเอ็นโดดอนท์

อ.ทพ.อานนท์ชัย จันทร์สุนทรภาส
Anonchai Junsuntonpas
E-mail: sang37706@gmail.com

-
-
หัวหน้าสาขาวิชาทันตกรรมชุมชน

อ.ทพญ. ดร.ณิชมน ไชยอนันต์
Dr.Nichamon Chaianant
E-mail: nichamonc@yahoo.com nichamon@staff.tu.ac.th
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมชุมชน

ผศ.ทพ. ดร.สุธี สุขสุเดช
Asst. Prof.Dr.Sutee Suksudaj
E-mail: sutee.suksudaj@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมชุมชน

ผศ.ทพญ. ดร.ณัฏฐิรา สุขสุเดช
Asst. Prof.Dr.Nattira Suksudaj
 E-mail: nattira.suksudaj@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมชุมชน

อ.ทพญ. ดร.มัทนา เกษตระทัต
Dr.Matana Kettratad
E-mail: matana@staff.tu.ac.th

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมชุมชน

 อ.ทพ.วรเชษฐ์ รอมาลี
(ลาศึกษาต่อ)
 E-mail: wo-wach@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมชุมชน

อ.ทพญ. ศิรดา พิศุทธิ์พัฒนา
(ลาศึกษาต่อ)
E-mail: Sirada.dds@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมชุมชน

อ.ทพญ.สิริมา กุลวานิช
(ลาศึกษาต่อ)
E-mail: -

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมชุมชน

อ.ทพญ.จิรเกษม์ มาดิลกโกวิท
(ลาศึกษาต่อ)
E-mail: -

ทันตแพทย์ สาขาทันตกรรมชุมชน

ทพญ.ณัชชา ทัศนพงศ

E-mail : -

-
-
-
หัวหน้าสาขาวิชาปริทันตวิทยา

อ.ทพ.พรพล แสนปัญญาไว
Pornpon Sanpanyawai
E-mail: psanpanyawai@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาปริทันตวิทยา

ผศ.ทพ. ดร.บวรวุฒิ บูรณวัฒน์
Asst. Prof.Dr.Borvornwut Buranawat
E-mail: premolarz​@yahoo.com

อาจารย์สาขาวิชาปริทันตวิทยา

อ.ทพ.สุภัทรชัย บงสุนันท์
Supattharachai Bungsununt
E-mail: bosupatt@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาปริทันตวิทยา

อ.ทพ. สวัสดิศักดิ์ นาแถมพลอย
Sawatdisak Natamploy
E-mail: o-odento@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาปริทันตวิทยา

อ.ทพ.มหัทธน พลูเกษร

E-mail: -

อาจารย์สาขาวิชาปริทันตวิทยา

อ.ดร.ศานตมน เพ็งอุบล
E-mail: sarntamon@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาปริทันตวิทยา

อ.ทพ.กิติชัย จนะพันธ์
(ลาศึกษาต่อ)
E-mail: -

อาจารย์สาขาวิชาปริทันตวิทยา

อ.ทพญ. ทิพยพรรณ สาธิตธรรมพร
(ลาศึกษาต่อ)
E-mail: thip.fern@gmail.com

อาจารย์สาขาวิชาปริทันตวิทยา

อ.ทพ.อินทัด ศรีประเสริฐ
(ลาศึกษาต่อ)
E-mail: intad.s@gmail.com

-
-
-
หัวหน้าสาขาวิชาทันตกรรมจัดฟัน

อ.ทพญ.สิริภัทรา พัชนี
Siripatra Patchanee
E-mail: siripatra.p@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมจัดฟัน

ผศ.ทพญ. ดร.นงลักษณ์ เจริญวรลักษณ์
Asst. Prof.Dr.Nongluck Charoenworaluck
E-mail: nk.nongluck@gmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมจัดฟัน

ผศ.ทพญ.กัลยา อินทรีย์
Asst. Prof.Kanlaya Insee
E-mail: kaew_sai@hotmail.com, ikanlaya@tu.ac.th
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมจัดฟัน

ผศ.ทพญ. ดร.อาเทศรัจน์ ศิริสะอาด
Asst. Prof.Dr.Arthessarat Sirisa-ard
E-mail: na_dent@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมจัดฟัน

อ.ทพญ. ดร.สุทิวา เบญจกุล
-
E-mail: caredentist@hotmail.com
ทำเนียบผลงาน/งานวิจัย 

More Detail
อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมจัดฟัน

อ.ทพญ.พัชรพิไล นิธิฤทธิไกร
Pacharapilai Nidhiritdhikrai
E-mail: winnie_tammie@hotmail.com

อาจารย์สาขาวิชาทันตกรรมจัดฟัน

อ.ทพญ. ดร.วรนุช เชษฐภักดีจิต
(ลาศึกษาต่อ)
E-mail: -

-